ഇൻഡോർ ഫൈബർ പാച്ച് കോർഡ്

  • 2.0mm SX MM Fiber Optic Patch cord

    2.0mm SX MM ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് പാച്ച് കോർഡ്

    ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് പാച്ച് കോർഡ്-എംഎം(OM2, OM3, OM4)

    സിഗ്നൽ റൂട്ടിംഗിനായി ഒരു ഉപകരണം മറ്റൊന്നിലേക്ക് ഘടിപ്പിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിളാണ് പാച്ച് കോർഡ്.സാധാരണയായി, 4 തരം കണക്ടറുകൾ ഉണ്ട്: FC/SC/LC/ST.. 2തരം ഫെറൂൾ: PC, UPC.

    എഫ്സി എന്നാൽ ഫിക്സഡ് കണക്ഷൻ.ത്രെഡ്ഡ് ബാരൽ ഹൗസിംഗ് വഴിയാണ് ഇത് നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.എഫ്‌സി കണക്ടറുകൾ സാധാരണയായി ഒരു ലോഹ ഭവനം ഉപയോഗിച്ചാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അവ നിക്കൽ പൂശിയതുമാണ്.

  • 3.0mm G652D Fiber Optic Patch cord

    3.0mm G652D ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് പാച്ച് കോർഡ്

    സിഗ്നൽ റൂട്ടിംഗിനായി ഒരു ഉപകരണം മറ്റൊന്നിലേക്ക് ഘടിപ്പിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിളാണ് പാച്ച് കോർഡ്.സാധാരണയായി, 4 തരം കണക്ടറുകൾ ഉണ്ട്: FC/SC/LC/ST.. 3 തരം ഫെറൂൾ: PC, UPC, APC...

    എഫ്സി എന്നാൽ ഫിക്സഡ് കണക്ഷൻ.ത്രെഡ്ഡ് ബാരൽ ഹൗസിംഗ് വഴിയാണ് ഇത് നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.എഫ്‌സി കണക്ടറുകൾ സാധാരണയായി ഒരു ലോഹ ഭവനം ഉപയോഗിച്ചാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അവ നിക്കൽ പൂശിയതുമാണ്.