FTTA ജമ്പർ-PDLC-DLC ഫൈബർ ഔട്ട്ഡോർ പാച്ച് കോർഡ്

ഹൃസ്വ വിവരണം:

നല്ല മെക്കാനിക്കൽ, പാരിസ്ഥിതിക സവിശേഷതകൾ;

ഫ്ലേം റിട്ടാർഡന്റ് സവിശേഷതകൾ പ്രസക്തമായ മാനദണ്ഡങ്ങളുടെ ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്നു;

ജാക്കറ്റിന്റെ മെക്കാനിക്കൽ സവിശേഷതകൾ പ്രസക്തമായ മാനദണ്ഡങ്ങളുടെ ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്നു;

മൃദുവായതും വഴക്കമുള്ളതും വെള്ളം തടഞ്ഞതും യുവി പ്രതിരോധശേഷിയുള്ളതും ഇടാനും സ്‌പ്ലൈസ് ചെയ്യാനും എളുപ്പമുള്ളതും വലിയ ശേഷിയുള്ള ഡാറ്റാ ട്രാൻസ്മിഷനോടുകൂടിയതും;

വിപണിയുടെയും ഉപഭോക്താക്കളുടെയും വിവിധ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുക.


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ

ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ

ഒപ്റ്റിക്കൽ കേബിൾ അസംബ്ലി, PDLC/DLC, GYFJH,2B.3.SM 2Core.ഔട്ട്ഡോർ

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord8

സ്പെസിഫിക്കേഷൻ

1. GYFJH കേബിൾ
1.1 ഘടന:

1.GYFJH Cable

1.2 അപേക്ഷ
വയർലെസ് ബേസ് സ്റ്റേഷൻ തിരശ്ചീനവും ലംബവുമായ കേബിളിംഗിൽ പ്രധാനമായും ഉപയോഗിക്കുന്നു

1.3 സവിശേഷതകൾ
നല്ല മെക്കാനിക്കൽ, പാരിസ്ഥിതിക സവിശേഷതകൾ;
ഫ്ലേം റിട്ടാർഡന്റ് സവിശേഷതകൾ പ്രസക്തമായ മാനദണ്ഡങ്ങളുടെ ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്നു;
ജാക്കറ്റിന്റെ മെക്കാനിക്കൽ സവിശേഷതകൾ പ്രസക്തമായ മാനദണ്ഡങ്ങളുടെ ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്നു;
മൃദുവായതും വഴക്കമുള്ളതും വെള്ളം തടഞ്ഞതും യുവി പ്രതിരോധശേഷിയുള്ളതും ഇടാനും സ്‌പ്ലൈസ് ചെയ്യാനും എളുപ്പമുള്ളതും വലിയ ശേഷിയുള്ള ഡാറ്റാ ട്രാൻസ്മിഷനോടുകൂടിയതും;
വിപണിയുടെയും ഉപഭോക്താക്കളുടെയും വിവിധ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുക.

1.4 കേബിൾ പാരാമീറ്ററുകൾ

നാരുകളുടെ എണ്ണം കേബിൾ അളവ്
mm
കേബിൾ ഭാരം
കി.ഗ്രാം/കി.മീ
ടെൻസൈൽ
N
ക്രഷ്
N/100mm
മിനി.ബെൻഡ് റേഡിയസ്
mm
താപനില പരിധി
 
ദീർഘകാലം ഷോർട്ട് ടേം ദീർഘകാലം ഷോർട്ട് ടേം ചലനാത്മകം സ്റ്റാറ്റിക്
2 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D -30-+70
കുറിപ്പ്: 1. റഫറൻസിനായി മാത്രമുള്ള പട്ടികയിലെ എല്ലാ മൂല്യങ്ങളും അറിയിപ്പ് കൂടാതെ മാറ്റത്തിന് വിധേയമാണ്;
2. കേബിൾ അളവും ഭാരവും 2.0 പുറം വ്യാസമുള്ള സിംപ്ലക്സ് കേബിളിന് വിധേയമാണ്;
3. D എന്നത് റൗണ്ട് കേബിളിന്റെ പുറം വ്യാസമാണ്;

2. ഒരൊറ്റ മോഡ് ഫൈബർ

1.Tight-buffered Cable Specification

ഇനം യൂണിറ്റ് സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
ശോഷണം dB/km 1310nm≤0.4
1550nm≤0.3
വിസരണം Ps/nm.km 1285~1330nm≤3.5
1550nm≤18.0
സീറോ ഡിസ്പർഷൻ തരംഗദൈർഘ്യം Nm 1300~1324
സീറോ ഡിസ്പർഷൻ ചരിവ് Ps/nm.km ≤0.095
ഫൈബർ കട്ട്ഓഫ് തരംഗദൈർഘ്യം Nm ≤1260
മോഡ് ഫീൽഡ് വ്യാസം Um 9.2 ± 0.5
മോഡ് ഫീൽഡ് കോൺസെൻട്രിസിറ്റി Um <=0.8
ക്ലാഡിംഗ് വ്യാസം um 125± 1.0
ക്ലാഡിംഗ് നോൺ-വൃത്താകൃതി % ≤1.0
കോട്ടിംഗ്/ക്ലാഡിംഗ് കോൺസെൻട്രിസിറ്റി പിശക് Um ≤12.5
കോട്ടിംഗ് വ്യാസം um 245±10
വളയുക, ആശ്രിതത്വം പ്രേരിത ശോഷണം 1550nm, 1turns, 32mm വ്യാസം 100rums, 60mm വ്യാസം ≤0.5 ഡിബി
തെളിവ് പരിശോധന kpsi ≥100

3. കണക്റ്റർ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ

ഇനം പാരാമീറ്റർ
കണക്റ്റർ തരം PDLC-LC/UPC
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടം <=0.3db
റിട്ടേൺ നഷ്ടം >=50db
IP നില IP67
പ്രവർത്തന തരംഗദൈർഘ്യം 1310nm, 1550nm
തരംഗദൈർഘ്യം പരിശോധിക്കുക 1310nm, 1550nm
ആവർത്തനക്ഷമത <=0.1
പരസ്പരം മാറ്റാനുള്ള കഴിവ് <=0.2dB
ഈട് <=0.2dB
ഫൈബർ നീളം 1 മീ, 2 മീ..... ഏത് നീളവും ഓപ്ഷണൽ.
ദൈർഘ്യവും സഹിഷ്ണുതയും 10 സെ.മീ
ഓപ്പറേറ്റിങ് താപനില -40C ~ +85C
സംഭരണ ​​താപനില -40C ~ +85C

4. ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord11
FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord10

5. റഫറൻസ് ഡ്രോയിംഗുകൾ

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord13

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord12


  • മുമ്പത്തെ:
  • അടുത്തത്:

  • നിങ്ങളുടെ സന്ദേശം ഇവിടെ എഴുതി ഞങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കുക