ഫൈബർ ഫാസ്റ്റ് കണക്റ്റർ

  • FTTH SC/APC Single Mode Optical Fiber Cable Quick Fast Connector Adapter for Drop Cable Installation Project

    ഡ്രോപ്പ് കേബിൾ ഇൻസ്റ്റലേഷൻ പ്രോജക്റ്റിനായി FTTH SC/APC സിംഗിൾ മോഡ് ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ കേബിൾ ക്വിക്ക് ഫാസ്റ്റ് കണക്റ്റർ അഡാപ്റ്റർ

    അപേക്ഷ:

    1. FTTH പ്രോജക്റ്റ് ഉപയോഗപ്രദമാണ്
    2. ഫീൽഡ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാവുന്നതാണ്
    3. വേഗതയുള്ളതും എളുപ്പമുള്ളതും കൃത്യവുമായത്
    4. ചെലവ് ഫലപ്രദമാണ്
    5. പോർട്ടബിൾ
    6. ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ 2 മിനിറ്റിൽ താഴെ
    7. വിശ്വസനീയവും മികച്ചതുമായ ഒപ്റ്റിക്കൽ പ്രകടനം
  • FTTH SC/APC Optical Fast Connector

    FTTH SC/APC ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫാസ്റ്റ് കണക്റ്റർ

    ഫാസ്റ്റ് കണക്ടർ ("നോ-പോളിഷ് കണക്റ്റർ" , "പ്രീ-പോളിഷ് കണക്റ്റർ" അല്ലെങ്കിൽ "ഫാസ്റ്റ് കണക്റ്റർ" എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു) ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ എളുപ്പമുള്ള ഉപകരണമാണ്.ഉപകരണമോ ജിഗ്ഗോ ആവശ്യമില്ല.250um /900um / 2.0mm / 3.0mm / ഫ്ലാറ്റ് കേബിളിന് ഇത് സാർവത്രികമാണ്.

    മെക്കാനിക്കൽ ഫീൽഡ്-മൗണ്ടബിൾ ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കണക്റ്റർ (എഫ്എംസി) ഫ്യൂഷൻ സ്പ്ലിസിംഗ് മെഷീൻ ഇല്ലാതെ കണക്ഷൻ ലളിതമാക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ്.ഈ കണക്ടർ ദ്രുത അസംബ്ലിയാണ്, ഇതിന് സാധാരണ ഫൈബർ തയ്യാറാക്കൽ ഉപകരണങ്ങൾ മാത്രമേ ആവശ്യമുള്ളൂ: കേബിൾ സ്ട്രിപ്പിംഗ് ടൂളും ഫൈബർ ക്ലീവറും.മികച്ച സെറാമിക് ഫെറൂൾ, അലുമിനിയം അലോയ് വി-ഗ്രോവ് എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം ഫൈബർ പ്രീ-എംബഡഡ് ടെക് കണക്റ്റർ സ്വീകരിക്കുന്നു.കൂടാതെ, ദൃശ്യ പരിശോധന അനുവദിക്കുന്ന സൈഡ് കവറിന്റെ സുതാര്യമായ ഡിസൈൻ.

    ഉയർന്ന പ്രകടനം, മെക്കാനിക്കൽ ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കണക്റ്റർ ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.FTTH ഡ്രോപ്പ് കേബിൾ കണക്ഷനിലും ഇന്റർ കണക്ഷനിലും ഇത് വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കാനാകും