2.0mm SX MM ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് പാച്ച് കോർഡ്

ഹൃസ്വ വിവരണം:

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് പാച്ച് കോർഡ്-എംഎം(OM2, OM3, OM4)

സിഗ്നൽ റൂട്ടിംഗിനായി ഒരു ഉപകരണം മറ്റൊന്നിലേക്ക് ഘടിപ്പിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിളാണ് പാച്ച് കോർഡ്.സാധാരണയായി, 4 തരം കണക്ടറുകൾ ഉണ്ട്: FC/SC/LC/ST.. 2തരം ഫെറൂൾ: PC, UPC.

എഫ്സി എന്നാൽ ഫിക്സഡ് കണക്ഷൻ.ത്രെഡ്ഡ് ബാരൽ ഹൗസിംഗ് വഴിയാണ് ഇത് നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.എഫ്‌സി കണക്ടറുകൾ സാധാരണയായി ഒരു ലോഹ ഭവനം ഉപയോഗിച്ചാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അവ നിക്കൽ പൂശിയതുമാണ്.


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ

ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ

സിഗ്നൽ റൂട്ടിംഗിനായി ഒരു ഉപകരണം മറ്റൊന്നിലേക്ക് ഘടിപ്പിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിളാണ് പാച്ച് കോർഡ്.സാധാരണയായി, 4 തരം കണക്ടറുകൾ ഉണ്ട്: FC/SC/LC/ST.. 2 തരം ഫെറൂൾ: PC, UPC,

എഫ്സി എന്നാൽ ഫിക്സഡ് കണക്ഷൻ.ത്രെഡ്ഡ് ബാരൽ ഹൗസിംഗ് വഴിയാണ് ഇത് നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.എഫ്‌സി കണക്ടറുകൾ സാധാരണയായി ഒരു ലോഹ ഭവനം ഉപയോഗിച്ചാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അവ നിക്കൽ പൂശിയതുമാണ്.

എഫ്‌സി കണക്ടറുകൾ…

Fiber Optic Patch cord09

SC എന്നത് സബ്‌സ്‌ക്രൈബർ കണക്ടറിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു- ഒരു പൊതു ഉദ്ദേശ്യ പുഷ്/പുൾ സ്റ്റൈൽ കണക്ടർ.ഇത് ഒരു ചതുരാകൃതിയിലുള്ള, സ്നാപ്പ്-ഇൻ കണക്ടർ ലാച്ചുകൾ, ഒരു ലളിതമായ പുഷ്-പുൾ മോഷൻ ഉപയോഗിച്ച് കീഡ് ആണ്.

എസ്‌സി കണക്ടറുകൾ…

Fiber Optic Patch cord08

സിഗ്നൽ റൂട്ടിംഗിനായി ഒരു ഉപകരണം മറ്റൊന്നിലേക്ക് ഘടിപ്പിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കേബിളാണ് LC പാച്ച് കോർഡ്.LC എന്നാൽ Lucent Connector.ഇത് ഒരു ചെറിയ ഫോം-ഫാക്ടർ ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കണക്ടറാണ്, എസ്‌സിയുടെ പകുതി വലിപ്പമുണ്ട്.

LC കണക്ടറുകൾ...

Fiber Optic Patch cord00

ST എന്നാൽ സ്‌ട്രെയിറ്റ് ടിപ്പ്- പെട്ടെന്നുള്ള റിലീസ് ബയണറ്റ് സ്റ്റൈൽ കണക്ടർ.ST കണക്ടറുകൾ ട്വിസ്റ്റ് ലോക്ക് കപ്ലിംഗ് ഉള്ള സിലിണ്ടർ ആണ്.അവ പുഷ്-ഇൻ, ട്വിസ്റ്റ് തരങ്ങളാണ്

എസ്ടി കണക്ടറുകൾ...

Fiber Optic Patch cord010

പിസി എന്നാൽ ശാരീരിക സമ്പർക്കം.പിസി കണക്ടറിനൊപ്പം, രണ്ട് നാരുകളും ഫ്ലാറ്റ് കണക്ടറുമായി കണ്ടുമുട്ടുന്നത് പോലെയാണ്, എന്നാൽ അവസാന മുഖങ്ങൾ ചെറുതായി വളഞ്ഞതോ ഗോളാകൃതിയിലോ ആയി മിനുക്കിയിരിക്കുന്നു.ഇത് വായു വിടവ് ഇല്ലാതാക്കുകയും നാരുകളെ സമ്പർക്കത്തിലേക്ക് നയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു

Fiber Optic Patch cord011

UPC എന്നാൽ Ultra Physical Contact.മികച്ച ഉപരിതല ഫിനിഷിനായി അവസാന മുഖങ്ങൾക്ക് വിപുലീകൃത പോളിഷിംഗ് നൽകിയിരിക്കുന്നു.ഈ കണക്ടറുകൾ പലപ്പോഴും ഡിജിറ്റൽ, CATV, ടെലിഫോണി സിസ്റ്റങ്ങളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

Fiber Optic Patch cord012

സവിശേഷതകൾ

IEC, ടെൽകോർഡിയ GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005, നിലവാരം പാലിക്കുന്നു

കുറഞ്ഞ ഇൻസെർഷൻ നഷ്ടം, ഉയർന്ന റിട്ടേൺ നഷ്ടം

ഉയർന്ന സാന്ദ്രതയുള്ള കണക്ഷൻ, പ്രവർത്തനത്തിന് എളുപ്പമാണ്

ഉയർന്ന വിശ്വാസ്യതയും സ്ഥിരതയും

ആവർത്തനക്ഷമതയിലും വിനിമയക്ഷമതയിലും നല്ലത്

അപേക്ഷ

ടെസ്റ്റിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ

FTTX+LAN

ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ CATV

ഒപ്റ്റിക്കൽ ആശയവിനിമയ സംവിധാനം

ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ

സ്പെസിഫിക്കേഷൻ

1. ഇറുകിയ ബഫർ ചെയ്ത കേബിൾ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
പ്രൊഫൈൽ കാഴ്ച:

1.Tight-buffered Cable Specification

2. ഫൈബർ പാരാമീറ്റർ

ഇനം പാരാമീറ്റർ
ഫൈബർ തരം OM1OM2, OM3, OM4
കോർ വ്യാസം 50+ 2.5
കോർ നോൺ-വൃത്താകൃതി <=5.0 %
ക്ലാഡിംഗ് വ്യാസം 125.0+1.0um
ക്ലാഡിംഗ് നോൺ-വൃത്താകൃതി <=1.0 %
കോട്ടിംഗ് വ്യാസം 245+7
കോട്ടിംഗ്-ക്ലാഡിംഗ് കോൺസെൻട്രിസിറ്റി പിശക് <=12.0um
കോട്ടിംഗ് നോൺ-വൃത്താകൃതി <=6.0um
കോർ-ക്ലാഡിംഗ് കോൺസെൻട്രിസിറ്റി പിശക് <=1.0um
ശോഷണം 850nm <=2.3
1300nm <=0.6
സംഖ്യാ അപ്പെർച്ചർ (NA) 0.200+ 0.015
ഘട്ടം (അർത്ഥം മുതൽ ദ്വിദിശ അളക്കൽ) <=0.10 dB
ക്രമക്കേടുകൾഓവർ ഫൈബർ നീളവും പോയിന്റ് നിർത്തലാക്കലും <=0.10 dB
വ്യത്യാസം ബാക്ക്‌സ്‌കാറ്റർ കോഫിഫിഷ്യന്റ് (ദ്വിദിശ അളക്കൽ) <=0.08 db/km
OFL ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്ത്(MHz.km)   OM2 OM3 OM4
850nm >=700 >=1500 >=3500
1300nm >=500 >=500 >=500
ഫലപ്രദമായ മോഡൽ ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്ത്@850nm(MHz.km) >=950 >=2000 >=4700
അപ്ലിക്കേഷൻ പിന്തുണ ദൂരം ഓണാണ് OM2 OM3 OM4
10Gigabit ഇഥർനെറ്റ് SX 850nm (m) 150 300 550
ഗിഗാബിറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് എസ്എക്സ് 850nm (m) 750 1000 1100
ഗിഗാബിറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് LX 1300nm (m) 600 600 600
40&100 ജിഗാബൈറ്റ് ഇഥർനെറ്റ് 850nm (m)   100 150

3. കേബിൾ പാരാമീറ്ററുകൾ

ഇനം പാരാമീറ്റർ
പുറം കേബിൾ പുറം വ്യാസം 0.9/2.0/3.0mm ഓപ്ഷണൽ
മെറ്റീരിയൽ പി.വി.സി
നിറം ഓറഞ്ച്
അകത്തെ കേബിൾ പുറം വ്യാസം 0.9mm ഇറുകിയ ബഫർ
മെറ്റീരിയൽ പി.വി.സി
നിറം വെള്ള (SX) വെള്ളയും ഓറഞ്ചും (DX)
പ്രതിരോധം ലളിതം 100N
ഡ്യൂപ്ലക്സ് 200N
മയക്കുമരുന്ന് സമയം 500
പ്രവർത്തന താപനില -20~+60
സംഭരണ ​​താപനില -20~+60

4. കണക്റ്റർ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ

ഇനം പാരാമീറ്റർ
കണക്റ്റർ തരം LC/UPC,SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC.ഓപ്ഷണൽ
ഫൈബർ മോഡ്  OM2, OM3, OM4
പ്രവർത്തന തരംഗദൈർഘ്യം 850, 1300nm
തരംഗദൈർഘ്യം പരിശോധിക്കുക 850, 1300nm
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടം <=0.2db
റിട്ടേൺ നഷ്ടം >=35db
ആവർത്തനക്ഷമത <=0.1
പരസ്പരം മാറ്റാനുള്ള കഴിവ് <=0.2dB
ഈട് <=0.2dB
ഫൈബർ നീളം 1 മീ, 2 മീ..... ഏത് നീളവും ഓപ്ഷണൽ.
ദൈർഘ്യവും സഹിഷ്ണുതയും 10 സെ.മീ
ഓപ്പറേറ്റിങ് താപനില -40C ~ +85C
സംഭരണ ​​താപനില -40C ~ +85C

5. റഫറൻസിനായി ചിത്രം

1.Tight-buffered Cable Specification1


  • മുമ്പത്തെ:
  • അടുത്തത്:

  • നിങ്ങളുടെ സന്ദേശം ഇവിടെ എഴുതി ഞങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കുക